Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
Chris Liu Ms. Chris Liu
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Shareconn Development CO.,LTD

Bộ chuyển đổi sợi quang SC
Bộ chuyển đổi sợi quang SC
Bộ chuyển đổi sợi quang SC
Bộ chuyển đổi sợi quang SC

Bộ chuyển đổi sợi quang SC

Incoterm: FOB,EXW
Đặt hàng tối thiểu: 500 Piece/Pieces
Thời gian giao hàng: 15 Ngày

Thêm vào giỏ

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: CPC 220

    Phương tiện truyền dẫn: Chế độ đơn

    Kết cấu: SC

    Số lõi: Đơn lõi

    Hình dạng: Hình hộp chữ nhật

    Ứng dụng: Mô-đun Fiber

    Loại trình kết nối: SC-PC

    Nhãn hiệu: OEM

    Adapter: SC Adapter

Additional Info

    Bao bì: Thùng carton

    Năng suất: 100000/week

    Thương hiệu: ODM

    Giao thông vận tải: Air

    Xuất xứ: Trung Quốc

    Cung cấp khả năng: 20000/day

    Giấy chứng nhận: ISO

    Hải cảng: Dongguan

Mô tả sản phẩm

Bộ điều hợp sợi quang SC-SC được sử dụng để cung cấp cáp nối cáp hoặc cáp với thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ chuyển đổi sợi quang lai từ nam sang nữ đặc biệt.

Bộ điều hợp sợi quang , đôi khi còn được gọi là bộ ghép sợi quang , là một thiết bị nhỏ được thiết kế để chấm dứt hoặc liên kết các sợi cáp quang hoặc đầu nối cáp quang giữa hai đường cáp quang.

Bằng cách liên kết chính xác hai đầu nối, bộ điều hợp sợi quang cho phép các nguồn sáng được truyền đi nhiều nhất và giảm tổn thất càng nhiều càng tốt. Đồng thời, bộ điều hợp sợi quang có ưu điểm là mất chèn thấp, khả năng thay thế và khả năng tái tạo tốt. Shareconn cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ chuyển đổi sợi quang lai giữa nam và nữ đặc biệt.
Sc Sc AdapterSc Sc CouplerSc Adapter



SC-SC Hybrid Singlemode hoặc Multimode Simplex Adaptor

Phong cách SC sang phong cách SC

Sử dụng trong các ứng dụng Singlemode hoặc Multimode.

Thiết kế treo tự do hoặc bảng điều khiển.

Mũ bụi bảo vệ chống lại các mảnh vụn và ô nhiễm

Tuân thủ RoHS

Danh mục sản phẩm : Bộ đổi nguồn > Bộ kết nối bộ chuyển đổi

Gửi email cho nhà cung cấp này

Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật

Related Products List