Thông tin công ty

  • Shareconn Development

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu Mỹ , Châu Á , Châu Âu , Trung đông , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001
  • Sự miêu tả:Bộ ghép SC-SC,Sc-sc Fiber Optic Coupler,Bộ chuyển đổi Sc-sc
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Shareconn Development

Bộ ghép SC-SC

,Sc-sc Fiber Optic Coupler,Bộ chuyển đổi Sc-sc

Bộ điều hợp ghép SC-SC

Chia sẻ với:  

Thông tin cơ bản

Mẫu số: CPC 220

Mô tả sản phẩm

SC-SC Bộ điều hợp quang được sử dụng để cung cấp cáp cho cáp hoặc cáp tới thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ chuyển đổi quang sợi quang nam đặc biệt cho nữ.

Bộ chuyển đổi quang , đôi khi còn được gọi là bộ ghép sợi quang , là một thiết bị nhỏ được thiết kế để chấm dứt hoặc liên kết cáp quang hoặc đầu nối cáp quang giữa hai đường cáp quang.

Bằng cách liên kết hai đầu nối một cách chính xác, các bộ điều hợp cáp quang cho phép các nguồn sáng được truyền đi nhiều nhất và giảm mức tổn thất càng nhiều càng tốt. Đồng thời, bộ điều hợp cáp quang có thành tích của sự mất mát chèn thấp, khả năng thay thế tốt và khả năng tái lập. Shareconn cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ chuyển đổi quang sợi quang nam đặc biệt cho nữ.
Sc Sc AdapterSc Sc CouplerSc Adapter



Bộ chuyển đổi quang đơn đồng trục đơn hoặc SCX SC

Kiểu SC theo kiểu SC

Sử dụng trong các ứng dụng Singlemode hoặc Multimode.

Thiết kế treo tường hoặc bảng điều khiển.

Mũ bụi bảo vệ chống lại các mảnh vỡ và ô nhiễm

Tuân thủ RoHS

Danh mục sản phẩm : Bộ đổi nguồn > Bộ kết nối bộ chuyển đổi

Hình ảnh sản phẩm
  • Bộ điều hợp ghép SC-SC
  • Bộ điều hợp ghép SC-SC
  • Bộ điều hợp ghép SC-SC
  • Bộ điều hợp ghép SC-SC
Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
Chris Liu Ms. Chris Liu
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp